ബലൂൺ 🍋🥒 പോലെയുള്ള വയറു ഒതുക്കാൻ ഇതാ ഒരു👌 എളുപ്പവഴി..🥰

ഇന്നത്തെ കാലത്തെ ഒട്ടുമിക്ക യുവജനങ്ങളും നേരിട്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന പ്രധാന പ്രശ്നങ്ങളിലൊന്നാണ് കുടവയർ എന്നത്. ഇത് ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയധികം ദോഷം ചെയ്യുന്ന ഒന്നാണ് മാത്രമല്ല അഭംഗിയും ഉണ്ടാകുന്നു. നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിന് തന്നെ വളരെയധികം ദോഷമായി ബാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് കുടവയർ എന്നത് ഇതുമൂലം ഹൃദ്രോഗം ടൈപ്പ് പ്രമേഹം ചില അത്ഭുതങ്ങൾ മറവിരോഗ സാധ്യത എന്നിവയെല്ലാം വരുന്നതിനുള്ള സാഹചര്യങ്ങൾ കൂടുതൽ ആണ് കുടവയറിനെ കാരണമാകുന്ന കൊഴുപ്പ് സിരകൾ വഴി സഞ്ചരിച്ച് കൈകളിലെത്തും ഉണ്ടാകുന്നതിനും പിന്നീട് സിറോസിസ് എന്ന മാരകമായ കരൾരോഗം.

ആയി മാറുന്നതിനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ് അതുകൊണ്ട് തന്നെ കുടവയർ എന്നത് ഇല്ലാതാക്കാനും തന്നെയാണ് വ്യായാമവും ആഹാരരീതികളും ശ്രദ്ധിക്കുകയാണെങ്കിൽ കുടവയറിനെ നമുക്ക് ഇല്ലാതാക്കാൻ സാധിക്കുന്നത് ആയിരിക്കും കുടവയർ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ചാണ് പങ്കുവയ്ക്കുന്നത് വ്യായാമം നടത്തം എന്നിവ വളരെ അത്യാവശ്യം ആയിട്ടുള്ള കാര്യങ്ങൾ ആണ് ദിവസവും 30 മിനിറ്റ് മിതമായ നിരക്കിൽ തുടങ്ങി തീവ്രമായി നിരക്കിൽ വരെ വ്യായാമം ചെയ്യാം ഇത്തരം വ്യായാമം ചെയ്യുന്നതിലൂടെ നമ്മുടെ ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കുന്നതിനും.

വയറിലെ അമിതമായാലുള്ള കുറിപ്പിന് എരിച്ചു കളയുന്ന വളരെയധികം സഹായിക്കും അതുപോലെ അന്നജം അടങ്ങിയ ഭക്ഷണപദാർത്ഥങ്ങൾ കുറയ്ക്കേണ്ടത് വളരെ അത്യാവശ്യമാണ് കുറിച്ചുള്ള ഡയറ്റിൽ ശരീരത്തിലെ കൊഴുപ്പ് കുറയുന്നതോടൊപ്പം ശരീരത്തിലെ പീച്ചി കലകൾ കൂടി കുറയുന്നത് ആയിരിക്കും അതുകൊണ്ടുതന്നെ കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് കൂടുതലുള്ള വിഭവം ചോറാണ് അതിനാൽ വയറു കുറയ്ക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ തീർച്ചയായും ചോറിന് അളവ് പരമാവധി കുറയ്ക്കേണ്ടത് വളരെ നല്ല കാര്യം തന്നെ ആയിരിക്കും. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.