കൊഴിഞ്ഞു 🌿പോയ മുടി വേരിൽ നിന്ന്👌 തഴച്ചുവളരും നൂറു ശതമാനം ഉറപ്പ്..🥰

ഒട്ടനവധി ഔഷധഗുണങ്ങൾ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന ഒന്നാണ് കറിവേപ്പില എന്നത് കറിവേപ്പില നമ്മുടെ ആഹാരപദാർത്ഥങ്ങളിൽ മാത്രമല്ല മുടിയുടെ സംരക്ഷണത്തിനും കറിവേപ്പില വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒന്നുതന്നെയാണ്. മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങൾക്കും പരിഹാരം കാണുന്നതിന് സഹായിക്കുന്ന ഒരു മാതൃക വിധിയാണ് കറിവേപ്പില എന്നത് പണ്ടുകാലം മുതലേ തന്നെ നമ്മുടെ കറിവേപ്പില ധാരാളമായി മുടിയിൽ എണ്ണ കാച്ചുന്നത് ഉപയോഗിച്ചുവരുന്നുണ്ട്. കറിവേപ്പില എണ്ണ കാച്ചുന്നത് മാത്രമല്ല ഇലകൾ അരച്ച് പേസ്റ്റ് രൂപത്തിലാക്കി തലയിൽ തേയ്ക്കുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതാണ്.

കറിവേപ്പിലയിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന വൈറ്റമിനുകളും ധാതുക്കളും മറ്റു പോസ്റ്റുകളും നമ്മുടെ മുടി കരുത്ത് പകരുന്നതിനും മുടി സമൃദ്ധമായി വളരുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്നു. നമ്മുടെ മുടിയിലും ശിരോചർമത്തിൽ വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് കറിവേപ്പില കറിവേപ്പില ധാരാളം അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ഇത് മുടിക്ക് കൂടുതൽ ഗുണം ചെയ്യുന്ന ഒന്നാണ്. കറിവേപ്പില അരച്ച് പുരട്ടുന്നത് ലൂടെ മുടിക്കും പിന്നെ സുമോ അതുപോലെതന്നെ തിളക്കം ലഭിക്കുന്നതിനും മുടിയുടെ അറ്റം പിളർന്ന് അവസ്ഥ ഇല്ലാതാകുന്നതിനും വളരെയധികം സഹായിക്കും.

കരുതി ട്രെയിൻ ധാരാളമായി അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന വിറ്റാമിൻ എ കറിവേപ്പില കാഴ്ചശക്തി വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനും അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ഹൃദയ പ്രവർത്തനങ്ങളെ ത്വരിതപ്പെടുത്തുവാൻ അതിനു ബ്ലഡ് ഷുഗർ കൊളസ്ട്രോൾ എന്നിവ നിയന്ത്രിക്കുന്നതിനും കരൾ സംബന്ധമായ അസുഖങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്നു. അതുപോലെതന്നെ വയറിൻറെ എല്ലാത്തരം അസ്വസ്ഥതകൾക്കും കറിവേപ്പില ഒരു മികച്ച പ്രതിവിധി തന്നെയാണ് അദ്ദേഹം ശക്തി വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനും ഉദരരോഗങ്ങൾ ശമിപ്പിക്കുന്നതിനും സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.